คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สินธร เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS ราชดำริ

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2067640
฿85,000/เดือน
฿16,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with elegant furniture and open layout
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant furniture and open layout
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning rooftop pool with panoramic city skyline view in luxury urban setting.
แผนแม่บท
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 75 ตรม.
  • ชั้น 14
  • ฿220,000/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 520 ม. จาก BTS ราชดำริ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 75 ตารางเมตร ชั้น 14, โครงการ สินธร เรสซิเดนซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ราชดำริ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการJanuary 21, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น14
ห้องนอน1
ขนาด75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,133/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿220,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2067640

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿16,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿85,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    16
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6.2%

รายละเอียดโครงการ

สินธร เรสซิเดนซ์ หรือ Sindhorn Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 200 ยูนิต และอาคารสูง 35 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สยามสินธร จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการสินธร เรสซิเดนซ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท สยามสินธร จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด200
  • จำนวนชั้นรวม35
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ14,800 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ราชดำริ และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สินธร เรสซิเดนซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน สินธร เรสซิเดนซ์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿36,000,000
฿36,244,904
ประหยัดไป ฿244,904 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ148 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์28
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿23,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ112 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿78,000/เดือน
฿18,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ73 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
฿16,507,500
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ73 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโด12
ยูนิตอื่นให้เช่าใน สินธร เรสซิเดนซ์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ74 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿360,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ225 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ111 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่23
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
สินธร เรสซิเดนซ์

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ75 ม.2520 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดพร้อมอยู่18
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
พิเศษเฉพาะที่ PROPERTYSCOUT
17
เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿19,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ150 ม.2290 ม. จาก BTS เซนต์หลุยส์คอนโดพร้อมอยู่25