คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม

ชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2477470
฿190,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Luxurious modern living room with open bar and panoramic city views
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with open bar and panoramic city views
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious indoor pool with marble accents and modern design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 83.68 ตรม.
  • ชั้น 16
  • ฿2,271/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก BTS ชิดลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 83.68 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ สโคป หลังสวน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ชิดลม และ ใกล้ ARL ราชปรารภติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการDecember 12, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16
ห้องนอน1
ขนาด83.68 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿2,270/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2477470

รายละเอียดโครงการ

สโคป หลังสวน หรือ SCOPE Langsuan เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 134 ยูนิต และอาคารสูง 34 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สโคป จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการสโคป หลังสวน
  • ผู้พัฒนาบริษัท สโคป จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด134
  • จำนวนชั้นรวม34
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ชิดลม และ ARL ราชปรารภ
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สโคป หลังสวน

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • สปาส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน สโคป หลังสวน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
42
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿159,277/เดือน
ประหยัดไป ฿9,277 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83.61 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
16
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿380,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ163 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดพร้อมอยู่18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
6
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿220,000/เดือน
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ85 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
5
สโคป หลังสวน

ชิดลม, กรุงเทพ

฿380,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ155 ม.2220 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดพร้อมอยู่9
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
17
เดอะ ริทซ์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส, แบง ค๊อก

สีลม, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
฿250,206/เดือน
ประหยัดไป ฿50,206 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ223 ม.2160 ม. จาก BTS ช่องนนทรีคอนโดพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
วิลล่า อโศก

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿190,000/เดือน
฿195,813/เดือน
ประหยัดไป ฿5,813 บาทต่อเดือน
4 ห้องนอน6 ห้องน้ำ312.8 ม.2260 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่42
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
185 ราชดำริ

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ223 ม.2460 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
17
เดอะ เครส สุขุมวิท 24

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ248.37 ม.2420 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7-8