คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออกัสตัน สุขุมวิท22 ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

พร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2744444
฿40,000/เดือน
฿8,800,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious living room with elegant curtains and leather sofa, featuring a warm ambiance and natural light.
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant curtains and leather sofa, featuring a warm ambiance and natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 57.42 ตรม.
  • ชั้น 15
  • ฿153,257/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 540 ม. จาก MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 57.42 ตารางเมตร ชั้น 15, โครงการ ออกัสตัน สุขุมวิท22 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMarch 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น15
ห้องนอน1
ขนาด57.42 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿696/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿153,256/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2744444

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,800,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿40,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.5%

รายละเอียดโครงการ

ออกัสตัน สุขุมวิท22 หรือ Aguston Sukhumvit 22 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2009 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 269 ยูนิต และอาคารสูง 35 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บมจ. เมเจอร์ดีเวลลอปเม้นท์
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการออกัสตัน สุขุมวิท22
  • ผู้พัฒนาบมจ. เมเจอร์ดีเวลลอปเม้นท์
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2009
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด269
  • จำนวนชั้นรวม35
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ13,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ออกัสตัน สุขุมวิท22

อุปกรณ์โครงการ

  • บริการรถรับส่งส่วนกลาง
  • เครื่องจำลองกอล์ฟส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.