คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2452763
฿12,500/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with balcony and city view, featuring sleek furniture and natural light.
ภายในยูนิตModern living room with balcony and city view, featuring sleek furniture and natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScenic urban view from a balcony overlooking green fields and city skyline.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.1 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿402/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 720 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 31.1 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการSeptember 25, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด31.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿401/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2452763

รายละเอียดโครงการ

อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77 หรือ Artemis Sukhumvit 77 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 673 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการอาร์ทิมิส สุขุมวิท 77
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด673
  • จำนวนชั้นรวม30
  • ทำเลที่ตั้งสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2720 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่27
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ