คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 ใกล้ ARL มักกะสัน

สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2142265
฿16,500/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
Luxurious living room with elegant chandeliers and modern decor
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant chandeliers and modern decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building lobby with sleek mailboxes and elegant marble flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตรม.
  • ชั้น 1
  • ฿550/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 480 ม. จาก ARL มักกะสัน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตารางเมตร ชั้น 1, โครงการ อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS นานา ใกล้ MRT เพชรบุรี และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ลู่วิ่ง
วันที่ลงรายการMay 9, 2025
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น1
ห้องนอน1
ขนาด30 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿550/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2142265

รายละเอียดโครงการ

อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 หรือ Inter Lux Premier Sukhumvit 13 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 145 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการอินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด145
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ1,952 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา, MRT เพชรบุรี และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • บริการรถรับส่งส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
฿12,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ58 ม.2480 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
฿28,435/เดือน
ประหยัดไป ฿2,435 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55 ม.2480 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
10
อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
฿7,200,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2480 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดพร้อมอยู่3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ39 ม.2480 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เดอะ แพลทตินัม คอนโดมิเนียม

เพชรรามา, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿16,020/เดือน
ประหยัดไป ฿1,020 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2600 ม. จาก ARL ราชปรารภคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12 A
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เดอะ แพลทตินัม คอนโดมิเนียม

เพชรรามา, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿16,020/เดือน
ประหยัดไป ฿1,020 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2600 ม. จาก ARL ราชปรารภคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

พระราม 9, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
฿19,908/เดือน
ประหยัดไป ฿2,908 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2360 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ แพลทตินัม คอนโดมิเนียม

เพชรรามา, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿16,020/เดือน
ประหยัดไป ฿1,020 บาทต่อเดือน