คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2774726
฿4,377,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with wooden flooring and glass partition leading to bedroom
ภายในยูนิตModern living room with wooden flooring and glass partition leading to bedroom
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern building entrance with stylish outdoor seating and water feature, perfect for relaxation.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.34 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿120,446/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 970 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36.34 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 29, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด36.34 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿120,445/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2774726

รายละเอียดโครงการ

ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77 หรือ Hasu Haus Sukhumvit 77 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 324 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด324
  • จำนวนชั้นรวม7
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งพระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ6,400 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
฿4,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
฿19,186/เดือน
ประหยัดไป ฿1,186 บาทต่อเดือน
฿6,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41.35 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
฿5,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36.62 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
฿4,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.05 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม4

พระราม 4, กรุงเทพ

฿4,800,000
฿5,428,570
ประหยัดไป ฿628,570 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2240 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿3,550,000
฿3,641,083
ประหยัดไป ฿91,083 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40.78 ม.2320 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.25 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
5
มารุ เอกมัย 2

เอกมัย, กรุงเทพ

฿4,700,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2560 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11