คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานควาย

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

ID: 1594849
฿12,000/เดือน
฿3,200,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อเดือนที่แล้ว วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง เม.ย. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿78,049/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 760 ม. จาก BTS สะพานควาย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 41 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ ฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพญาไท ใกล้ BTS สะพานควาย และ ใกล้ MRT กำแพงเพชรติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ระเบียง
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • บริการรถรับส่ง
วันที่ลงรายการJune 14, 2024
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด41 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿292/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿78,048/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อมอยู่
มุมมองวิวสระว่ายน้ำ
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1594849

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,200,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿12,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    22
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.5%

รายละเอียดโครงการ

ฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม หรือ Haven Phaholyothin Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 128 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด128
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานควาย และ MRT กำแพงเพชร
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ฮาเว่น พหลโยธิน คอนโดมิเนียม
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
13