คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2 ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2143630
฿2,980,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with sleek TV setup and cozy bedroom view
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV setup and cozy bedroom view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScenic view of modern apartment buildings with lush greenery and mountain backdrop.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿99,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการApril 9, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด30 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿99,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2143630

รายละเอียดโครงการ

ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2 หรือ Hillside Condominium 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ เชียงใหม่ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 และอาคารสูง 10 ชั้น
  • โครงการฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนชั้นรวม10
  • ทำเลที่ตั้งเชียงใหม่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
16
ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿10,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ107 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿2,790,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
17
ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿2,980,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
ฮิลไซด์ คอนโดมิเนียม 2

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿2,980,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿3,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ202 ม.2808 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿3,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ202 ม.2808 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿3,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ202 ม.2808 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่