คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2475647
฿4,700,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious living room with modern decor and balcony view, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and balcony view, perfect for relaxation and entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกFestive building entrance with Christmas tree and decorations, creating a welcoming holiday atmosphere.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 79 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿59,494/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 79 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ห้องสมุด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการNovember 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอน1
ขนาด79 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿59,493/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2475647

รายละเอียดโครงการ

ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4 หรือ Hillside Plaza And Condotel 4 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ เชียงใหม่ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 587 ยูนิต และอาคารสูง 15 ชั้น
  • โครงการฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด587
  • จำนวนชั้นรวม15
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งเชียงใหม่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ฮิลไซด์พลาซ่า คอนโดเทล 4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
19
ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿9,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ135 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
20
ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿6,950,000
฿7,460,375
ประหยัดไป ฿510,375 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
19
ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿5,590,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ90 ม.2คอนโด12
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
14
ฮิลไซด์พลาซ่า & คอนโดเทล 4

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿2,250,000
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ47 ม.2คอนโด10
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
19
ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,000,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
12
ฮิลล์ไซด์คอนโดมิเนียม 3

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,500,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
16
ลิฟว์ แอท นิมมาน

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿4,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.18 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5