คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ

เจริญผล, วังใหม่, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 1895818
฿22,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
Elegant living room with cozy sofa and stylish decor in modern apartment
ภายในยูนิตElegant living room with cozy sofa and stylish decor in modern apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious residential pool area with lush greenery and modern design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตรม.
  • ฿500/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 180 ม. จาก BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดห้องสวย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2011
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการSeptember 30, 2024
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด44 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿500/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1895818

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม หรือ The Seed Memories Siam เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ วังใหม่, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2011 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 303 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2011
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด303
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งเจริญผล, วังใหม่, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ และ ARL พญาไท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
12
เดอะ ซี้ดเ มมโมรีย์ สยาม

เจริญผล, กรุงเทพ

฿35,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ64.4 ม.2180 ม. จาก BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติคอนโดพร้อมอยู่1