คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ ใกล้ MRT บางอ้อ

บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

ID: 2719884
฿11,500/เดือน
ถูกเช่าจนถึง MAY 2027
Modern living room with blue sofa and glass coffee table in minimalist apartment
ภายในยูนิตModern living room with blue sofa and glass coffee table in minimalist apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment entrance with sleek door and room number 162
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.4 ตรม.
  • ชั้น 9
  • ฿378/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 310 ม. จาก MRT บางอ้อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30.4 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลัด ใกล้ MRT บางอ้อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • สนามปั่นจักรยาน
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • ลู่วิ่ง
วันที่ลงรายการFebruary 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น9
ห้องนอน1
ขนาด30.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿378/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2719884

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ หรือ The Tree RIO Bang-Aor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1412 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น
  • โครงการเดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1412
  • จำนวนชั้นรวม41
  • ทำเลที่ตั้งบางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT บางอ้อ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ61 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
10
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿21,478/เดือน
ประหยัดไป ฿1,478 บาทต่อเดือน
฿6,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60.5 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
ถูกเช่าจนถึง OCT 2026
12
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ62 ม.2310 ม. จาก MRT บางอ้อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
ถูกเช่าจนถึง OCT 2026
15
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
15
เดอ ลาพีส จรัญ 81

บางอ้อ, กรุงเทพ

฿13,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2130 ม. จาก MRT บางพลัดคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
13
ไอดีโอ โมบิ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ

เตาปูน, กรุงเทพ

฿11,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27.54 ม.2240 ม. จาก MRT เตาปูนคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
ลุมพีนี เพลส เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์

เตาปูน, กรุงเทพ

฿13,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.73 ม.2200 ม. จาก MRT เตาปูนคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ริช พาร์ค 2 เตาปูน

เตาปูน, กรุงเทพ

฿13,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2200 ม. จาก MRT เตาปูนคอนโด13