คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT บางโพ

แยกบางโพ, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

ID: 2258192
฿2,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern bedroom with large windows and city view, featuring stylish decor and ample natural light.
ภายในยูนิตModern bedroom with large windows and city view, featuring stylish decor and ample natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿71,143/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 480 ม. จาก MRT บางโพ

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางซื่อ ใกล้ MRT บางโพติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • กล้องวงจรปิด
  • ฟิตเนส
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ฟิตเนส
  • สวน
วันที่ลงรายการAugust 15, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอน1
ขนาด35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿71,142/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2258192

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ หรือ The Tree Interchange เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1724 ยูนิต และอาคารสูง 40 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
  • โครงการเดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1724
  • จำนวนชั้นรวม40
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งแยกบางโพ, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ26,820 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT บางโพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์