คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2326453
฿4,980,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern living room with cozy sofa, stylish decor, and large windows for natural light.
ภายในยูนิตModern living room with cozy sofa, stylish decor, and large windows for natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.3 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿141,076/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,210 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35.3 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการSeptember 25, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด35.3 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿141,076/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2326453

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 หรือ The Teak Sukhumvit 39 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 70 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ ทีค สุขุมวิท 39
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด70
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • เครื่องจำลองกอล์ฟส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ ทีค สุขุมวิท 39
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ ทีค สุขุมวิท 39

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ