คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต ใกล้ ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน

ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2889440
฿1,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with cozy seating and stylish decor leading to a bright bedroom.
ภายในยูนิตModern living room with cozy seating and stylish decor leading to a bright bedroom.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning aerial view of a modern apartment building with a refreshing pool and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.9 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿55,432/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35.9 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด35.9 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿55,431/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2889440

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต หรือ The Future Condo เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 123 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด123
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งเมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต

ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน, ภูเก็ต

฿1,990,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.9 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
15
เดอะ ฟิวเจอร์ ภูเก็ต

ภูเก็ต โบ๊ท ลากูน, ภูเก็ต

฿1,990,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33.1 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5