คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน
หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ID: 2081312
฿4,950,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตรม.
ชั้น 38
฿141,429/ตรม.
ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น 38, โครงการ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- เตาไฟฟ้า
- สร้างเสร็จในปี 2018
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการApril 1, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น38
ห้องนอน1
ขนาด35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿141,428/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2081312
รายละเอียดโครงการ
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน หรือ The Riviera Jomtien เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1075 ยูนิต และอาคารสูง 46 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เดอะ ริเวียร่า กรุ๊ป พร๊อพเพอร์ตี้ เซลส์ แอนด์ เมเนจเม้นท์ จำกัด

ภาพถ่ายโปรเจค
- โครงการเดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
- ผู้พัฒนาบริษัท เดอะ ริเวียร่า กรุ๊ป พร๊อพเพอร์ตี้ เซลส์ แอนด์ เมเนจเม้นท์ จำกัด
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2018
- จำนวนยูนิตทั้งหมด1075
- จำนวนชั้นรวม46
- ทำเลที่ตั้งหาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
ชอบ
หาดจอมเทียน, ชลบุรี
฿3,600,000
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
ชอบ
หาดจอมเทียน, ชลบุรี
฿4,200,000
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
ชอบ
หาดจอมเทียน, ชลบุรี
฿2,375,000
฿3,108,576
ประหยัดไป ฿733,576 บาท
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
ชอบ
หาดจอมเทียน, ชลบุรี
฿6,300,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ปัญจ์ชาเล บูติค เรสซิเดนซ์ จอมเทียน
ชอบ
หาดจอมเทียน, ชลบุรี
฿4,400,000
฿5,057,470
ประหยัดไป ฿657,470 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เซเว่น ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
ชอบ
เมืองพัทยา, ชลบุรี
฿4,500,000
฿4,537,008
ประหยัดไป ฿37,008 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2
ชอบ
เมืองพัทยา, ชลบุรี
฿4,900,000
เดอะ วิลล์ จอมเทียน
ชอบ
เมืองพัทยา, ชลบุรี
฿5,500,000