คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2482479
฿15,500/เดือน
ถูกเช่าจนถึง DEC 2026
Modern living room with sleek TV unit and stylish decor
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV unit and stylish decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious poolside view with lush greenery and modern apartment backdrop.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿431/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 400 ม. จาก BTS ปุณณวิถี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ เดอะ ลิงค์ วาโน 64 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS ปุณณวิถีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการDecember 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด36 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿430/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2482479

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ลิงค์ วาโน 64 หรือ The Link Vano 64 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 166 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะ ลิงค์ วาโน 64
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด166
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ10,400 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ปุณณวิถี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ลิงค์ วาโน 64

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ลิงค์ วาโน 64
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
พันดาว เพลส คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿17,700/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.21,100 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
นอตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

ลาซาล, กรุงเทพ

฿16,000/เดือน
฿16,380/เดือน
ประหยัดไป ฿380 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2490 ม. จาก BTS แบริ่งคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
10
คันทรี คอมเพล็กซ์ บางนา คอนโดมิเนียม

บางนาเหนือ, กรุงเทพ

฿14,500/เดือน
฿14,555/เดือน
ประหยัดไป ฿55 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ71 ม.2820 ม. จาก BTS บางนาคอนโด10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
18
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27 ม.2530 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18