คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์ ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา

ถนนพระตำหนัก พัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2079698
฿15,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
Modern open-plan living room with sleek kitchen and dining area, featuring contemporary furniture and appliances.
ภายในยูนิตModern open-plan living room with sleek kitchen and dining area, featuring contemporary furniture and appliances.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious infinity pool with breathtaking ocean view in modern high-rise building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿319/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2009
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 27, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด47 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿319/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2079698

รายละเอียดโครงการ

เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์ หรือ The View Cozy Beach Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2009 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 123 ยูนิต และอาคารสูง 20 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โคซี่ บีช วิว จำกัด
  • โครงการเดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท โคซี่ บีช วิว จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2009
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด123
  • จำนวนชั้นรวม20
  • ทำเลที่ตั้งถนนพระตำหนัก พัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ4,800 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿39,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ88 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ถูกเช่าจนถึง FEB 2034
7
เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2คอนโดพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
12
เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿20,000/เดือน
฿2,600,000
฿2,765,950
ประหยัดไป ฿165,950 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
12
เดอะ วิว โคซี่ บีช เรสซิเดนซ์

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿26,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ88 ม.2คอนโด
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿18,000/เดือน
฿20,335/เดือน
ประหยัดไป ฿2,335 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.4 ม.2คอนโดพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เดอะคลิฟฟ์ คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

เมืองพัทยา, ชลบุรี

฿18,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 1-ห้องนอน ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿13,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท

พัทยาใต้, ชลบุรี

฿16,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3