คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน

ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2143987
฿2,950,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Cozy living room with modern furniture and glass table, perfect for relaxation.
ภายในยูนิตCozy living room with modern furniture and glass table, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from a spacious balcony overlooking tennis courts and skyline.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตรม.
  • ชั้น 15
  • ฿71,951/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 630 ม. จาก BTS สะพานตากสิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 41 ตารางเมตร ชั้น 15, โครงการ เดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS สะพานตากสินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการJanuary 9, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น15
ห้องนอน1
ขนาด41 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿71,951/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2143987

รายละเอียดโครงการ

เดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม หรือ The Station Sathorn-Bangrak เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 675 ยูนิต และอาคารสูง 17 ชั้น
  • โครงการเดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด675
  • จำนวนชั้นรวม17
  • ทำเลที่ตั้งยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานตากสิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ สเตชั่น สาทร บางรัก คอนโดมิเนียม
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
เดอะ สเตชั่น สาทร-บางรัก คอนโดมิเนียม

ยานนาวา, กรุงเทพ

฿3,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2630 ม. จาก BTS สะพานตากสินคอนโดพร้อมอยู่17