คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง

สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2849064
฿14,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Cozy living room with natural light and modern furniture
ภายในยูนิตCozy living room with natural light and modern furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern building entrance with elegant lighting and sleek architectural design at night.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.93 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿484/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 750 ม. จาก BTS พระโขนง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.93 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พระโขนงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 1, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด28.93 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿483/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2849064

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71 หรือ The Nest Sukhumvit 71 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 515 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เดอะ เนสท์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
  • โครงการเดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71
  • ผู้พัฒนาบริษัท เดอะ เนสท์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด515
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร5
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ8,216 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พระโขนง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 71