คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ใกล้ กะทู้

กะทู้, กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต

ID: 2404693
฿21,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with high ceilings and large windows overlooking greenery.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with high ceilings and large windows overlooking greenery.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern red apartment building with unique design and lush landscaping
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿700/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต ซึ่งตั้งอยู่ในเขตกะทู้ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการOctober 5, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด30 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿700/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2404693

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต หรือ The Base Bukit Phuket เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 609 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด609
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร3
  • ทำเลที่ตั้งกะทู้, กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
  • พื้นที่โครงการ6,400 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต

อุปกรณ์โครงการ

  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เดอะ เบส บูกิต ภูเก็ต

กะทู้, ภูเก็ต