คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2 ใกล้ MRT บางหว้า

ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

ID: 1917122
฿2,590,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with wooden flooring and white sofa in cozy apartment
ภายในยูนิตModern living room with wooden flooring and white sofa in cozy apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment entrance door with sleek design and room number plaque
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.5 ตรม.
  • ฿75,072/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT บางหว้า

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 34.5 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตภาษีเจริญ ใกล้ BTS วุฒากาศ และ ใกล้ MRT บางหว้าติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการNovember 11, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด34.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿75,072/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1917122

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2 หรือ The President Sathorn-Ratchapruek 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 793 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
  • โครงการเดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด793
  • จำนวนชั้นรวม30
  • ทำเลที่ตั้งปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS วุฒากาศ และ MRT บางหว้า
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร ราชพฤกษ์ 2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพ

฿3,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.5 ม.2220 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโด7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพ

฿3,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.5 ม.2220 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโด7
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพ

฿6,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2220 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
5
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพ

฿2,000,000
฿2,043,952
ประหยัดไป ฿43,952 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.82 ม.2220 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
หายาก
7
แอสปาย สาทร-ตากสิน (ทิมเบอร์ โซน)

บางค้อ, กรุงเทพ

฿2,679,000
฿2,746,351
ประหยัดไป ฿67,351 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45.6 ม.2530 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์ เพชรเกษม

บางหว้า, กรุงเทพ

฿2,490,000
฿2,724,761
ประหยัดไป ฿234,761 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46.5 ม.2200 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่30
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม ท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿2,250,000
฿2,277,850
ประหยัดไป ฿27,850 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.83 ม.2430 ม. จาก MRT ท่าพระคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿2,450,000
฿2,490,000
ประหยัดไป ฿40,000 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.2110 ม. จาก MRT ท่าพระคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12