คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ ใกล้ BTS แพรกษา

ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2907982
฿2,400,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with stylish striped wallpaper and cozy seating area
ภายในยูนิตModern living room with stylish striped wallpaper and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from a high-rise window, showcasing urban skyline and modern architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตรม.
  • ชั้น 9
  • ฿72,727/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 110 ม. จาก BTS แพรกษา

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS แพรกษาติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น9
ห้องนอน1
ขนาด33 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿72,727/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2907982

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ หรือ The President Sukhumvit-Samutprakan เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 936 ยูนิต และอาคารสูง 34 ชั้น
  • โครงการเดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด936
  • จำนวนชั้นรวม34
  • ทำเลที่ตั้งสมุทรปราการ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS แพรกษา
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท สมุทรปราการ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
15
เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ

ท้ายบ้านใหม่, สมุทรปราการ

฿17,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2110 ม. จาก BTS แพรกษาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6