คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ใกล้ MRT พหลโยธิน

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2504444
฿23,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
Modern living room with wooden floors, brick walls, and balcony view.
ภายในยูนิตModern living room with wooden floors, brick walls, and balcony view.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop pool with stunning city night view, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿511/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 770 ม. จาก MRT พหลโยธิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS รัชโยธิน และ ใกล้ MRT พหลโยธินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
  • ตู้เย็น
  • ตู้เสื้อผ้าวอล์คอิน
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการNovember 24, 2025
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด45 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿511/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2504444

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค หรือ The Line Phahonyothin Park เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 880 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด880
  • จำนวนชั้นรวม32
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสวนจตุจักร, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS รัชโยธิน และ MRT พหลโยธิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค