คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ใกล้ MRT พหลโยธิน

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2597197
฿15,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง FEB 2027
Bright living room with modern dining set and balcony view
ภายในยูนิตBright living room with modern dining set and balcony view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLush green garden view with palm trees in urban setting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตรม.
  • ฿288/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 770 ม. จาก MRT พหลโยธิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 52 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS รัชโยธิน และ ใกล้ MRT พหลโยธินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการDecember 29, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด52 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿288/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2597197

รายละเอียดโครงการ

เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค หรือ The Line Phahonyothin Park เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 880 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด880
  • จำนวนชั้นรวม32
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสวนจตุจักร, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS รัชโยธิน และ MRT พหลโยธิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค