คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
ID: 2926999
฿12,500/เดือน
฿3,200,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32 ตรม.
ชั้น 2
฿100,000/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
370 ม. จาก BTS ปุณณวิถี
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ เดอะทรี สุขุมวิท 64 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS ปุณณวิถีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2018
- ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿390/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿100,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926999
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿3,200,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿12,500/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ21
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ4.7%
รายละเอียดโครงการ
เดอะทรี สุขุมวิท 64 หรือ The Tree Sukhumvit 64 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 149 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท

ภาพถ่ายโปรเจค
- โครงการเดอะทรี สุขุมวิท 64
- ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2018
- จำนวนยูนิตทั้งหมด149
- จำนวนชั้นรวม8