คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะวิว สวนหลวง ใน วิชิต

วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2656762
฿2,190,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with stylish decor and cozy seating area
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment complex with pool and garden view
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿68,438/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ เดอะวิว สวนหลวง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการFebruary 16, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿68,437/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2656762

รายละเอียดโครงการ

เดอะวิว สวนหลวง หรือ The View Condo Suanluang เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 884 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการเดอะวิว สวนหลวง
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด884
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งหาดกะตะ, วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
  • พื้นที่โครงการ9,600 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะวิว สวนหลวง

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
พนาสนคอนโดกรีนเพลส

จุดชมวิวเขารัง, ภูเก็ต

฿1,950,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ใหม่
4
สเคป 3 คอนโดมิเนียม

กะทู้, ภูเก็ต

฿2,490,000
฿2,546,376
ประหยัดไป ฿56,376 บาท
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ28 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
12
สเคป 3 คอนโดมิเนียม

กะทู้, ภูเก็ต

฿2,490,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27.67 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
8
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ จุดชมวิวเขารัง

จุดชมวิวเขารัง, ภูเก็ต

฿2,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52.76 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1