คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9

พระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2094997
฿26,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with large TV and stylish decor in urban apartment
ภายในยูนิตModern living room with large TV and stylish decor in urban apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning view of modern high-rise buildings with unique architecture in a bustling urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43 ตรม.
  • ชั้น 18
  • ฿605/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 510 ม. จาก MRT พระราม 9

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 43 ตารางเมตร ชั้น 18, โครงการ เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT พระราม 9 และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการApril 26, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น18
ห้องนอน1
ขนาด43 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿604/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2094997

รายละเอียดโครงการ

เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 หรือ Belle Grand Rama 9 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1991 ยูนิต และอาคารสูง 43 ชั้น
  • โครงการเบ็ล แกรนด์ พระราม 9
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1991
  • จำนวนชั้นรวม43
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT พระราม 9 และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เบ็ล แกรนด์ พระราม 9

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เบ็ล แกรนด์ พระราม 9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
25
เบ็ล แกรนด์ พระราม 9

พระราม 9, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ205.85 ม.2510 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6