คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เวนิโอ สุขุมวิท 10 ใกล้ BTS อโศก

สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2924545
฿24,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
Modern living room with large TV and balcony view, featuring sleek furniture and natural light.
ภายในยูนิตModern living room with large TV and balcony view, featuring sleek furniture and natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿706/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 510 ม. จาก BTS อโศก

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 34 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ เวนิโอ สุขุมวิท 10 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด34 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿705/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2924545

รายละเอียดโครงการ

เวนิโอ สุขุมวิท 10 หรือ Venio Sukhumvit 10 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 162 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเวนิโอ สุขุมวิท 10
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด162
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ1,812 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เวนิโอ สุขุมวิท 10

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เวนิโอ สุขุมวิท 10
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม

อโศก, กรุงเทพ

฿20,400/เดือน
฿28,500/เดือน
ประหยัดไป ฿8,100 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ60 ม.2860 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
฿27,685/เดือน
ประหยัดไป ฿1,685 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
คอนโดวัน เอ็กซ์ สุขุมวิท 26

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2600 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
แมนฮัตตัน ชิดลม

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿27,000/เดือน
฿28,014/เดือน
ประหยัดไป ฿1,014 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ58 ม.2580 ม. จาก BTS ชิดลมคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14