คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง ใกล้ เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช
เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ID: 2903125
฿7,500,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32.75 ตรม.
ชั้น 28
฿229,008/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32.75 ตารางเมตร ชั้น 28, โครงการ เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2021
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- ลานจอดรถ
- สวน
- ฟิตเนส
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- เซาว์น่า
- ฟิตเนส
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น28
ห้องนอน1
ขนาด32.75 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿229,007/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2903125
รายละเอียดโครงการ
เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง หรือ Edge Central Pattaya เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 603 ยูนิต และอาคารสูง 31 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
- โครงการเอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง
- ผู้พัฒนาแสนสิริ
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2021
- จำนวนยูนิตทั้งหมด603
- จำนวนชั้นรวม31
- อาคาร1
- ทำเลที่ตั้งเซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
- พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
อุปกรณ์โครงการ
แผนกต้อนรับส่วนกลาง
สปาส่วนกลาง
พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
สระว่ายน้ำส่วนกลางบนดาดฟ้า
ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง
เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง
ชอบ
เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช, ชลบุรี
฿9,790,000
เอดจ์ เซ็นทรัล พัทยากลาง
ชอบ
เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช, ชลบุรี