คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท

พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

ID: 2300195
฿28,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern living room with stylish furniture and elegant lighting
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with stylish furniture and elegant lighting
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop pool with stunning city views in modern high-rise building.
แผนแม่บท
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตรม.
  • ชั้น 37
  • ฿609/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 430 ม. จาก ARL พญาไท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46 ตารางเมตร ชั้น 37, โครงการ เอ็กซ์ที พญาไท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS พญาไทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการSeptember 1, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น37
ห้องนอน1
ขนาด46 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿608/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2300195

รายละเอียดโครงการ

เอ็กซ์ที พญาไท หรือ XT Phayathai เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1435 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการเอ็กซ์ที พญาไท
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1435
  • จำนวนชั้นรวม41
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,800 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พญาไท และ ARL พญาไท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เอ็กซ์ที พญาไท

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.