คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท
พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ
ID: 2903640
฿23,000/เดือน
฿5,490,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
42.02 ตรม.
ชั้น 34
฿130,652/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
430 ม. จาก ARL พญาไท
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42.02 ตารางเมตร ชั้น 34, โครงการ เอ็กซ์ที พญาไท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS พญาไทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2023
- ลานจอดรถในร่ม
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น34
ห้องนอน1
ขนาด42.02 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿547/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿130,652/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2903640
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿5,490,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿23,000/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ20
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ5%
รายละเอียดโครงการ
เอ็กซ์ที พญาไท หรือ XT Phayathai เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1435 ยูนิต และอาคารสูง 41 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ

ภาพถ่ายโปรเจค
อุปกรณ์โครงการ
ลิฟต์ส่วนกลาง
แผนกต้อนรับส่วนกลาง
สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าส่วนกลาง
พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.