คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2892884
฿2,890,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Stylish modern living room with brick walls, cozy seating, and large windows for natural light.
ภายในยูนิตStylish modern living room with brick walls, cozy seating, and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern building entrance with lush greenery and sleek architecture
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.4 ตรม.
  • ชั้น 33
  • ฿95,066/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,340 ม. จาก Lat Phrao

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30.4 ตารางเมตร ชั้น 33, โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ MRT รัชดาภิเษกติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเทนนิส
วันที่ลงรายการMay 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น33
ห้องนอน1
ขนาด30.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿95,065/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2892884

รายละเอียดโครงการ

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 หรือ Chapter One Midtown Ladprao24 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 514 ยูนิต และอาคารสูง 37 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
  • โครงการแชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด514
  • จำนวนชั้นรวม37
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT รัชดาภิเษก
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

อุปกรณ์โครงการ

  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24