คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี

เจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

ID: 2767219
฿20,000/เดือน
฿4,700,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious living room with panoramic city view and modern decor
ภายในยูนิตLuxurious living room with panoramic city view and modern decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious urban poolside with skyline view and modern amenities.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿180,769/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 790 ม. จาก BTS กรุงธนบุรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS กรุงธนบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
  • ระเบียง
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการFebruary 27, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด26 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿769/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿180,769/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2767219

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,700,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.1%

รายละเอียดโครงการ

แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ หรือ แชปเตอร์ เจริญนคร ริเวอร์ไซด์ เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 669 ยูนิต และอาคารสูง 45 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด669
  • จำนวนชั้นรวม45
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS กรุงธนบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.