คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2821618
฿12,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern studio apartment with cozy living area and bed, featuring sleek furniture and stylish decor.
ภายในยูนิตModern studio apartment with cozy living area and bed, featuring sleek furniture and stylish decor.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment complex with lush greenery and pool view from balcony.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿522/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 530 ม. จาก BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 23 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ แชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ใกล้ MRT พหลโยธิน และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการApril 20, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด23 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿521/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2821618

รายละเอียดโครงการ

แชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร หรือ Chapter One More Kaset เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 563 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร
  • ผู้พัฒนาพฤกษา เรียลเอสเตท
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด563
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร3
  • ทำเลที่ตั้งเสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ7,461.6 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์, MRT พหลโยธิน และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แชปเตอร์วัน มอร์ เกษตร

อุปกรณ์โครงการ

  • สนามเด็กเล่นส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.