คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 1906590
฿2,750,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with minimalist decor and sleek furniture
ภายในยูนิตModern living room with minimalist decor and sleek furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern condominium with serene pool and lush greenery, perfect for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตรม.
  • ฿91,667/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตารางเมตร, โครงการ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการNovember 6, 2024
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด30 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿91,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1906590

รายละเอียดโครงการ

แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน หรือ Chambers Chaan Ladprao - Wanghin เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 317 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • โครงการแชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน
  • ผู้พัฒนาเอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด317
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร3
  • ทำเลที่ตั้งลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ56,035.2 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว วังหิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน