คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แซนด์ คอนโดมิ้นียม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา

ถนนพระตำหนัก พัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2173600
฿18,000/เดือน
฿3,790,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Luxurious living room with stunning ocean view and modern furniture
ภายในยูนิตLuxurious living room with stunning ocean view and modern furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning rooftop pool with breathtaking ocean sunset view
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตรม.
  • ชั้น 14
  • ฿108,286/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตารางเมตร ชั้น 14, โครงการ แซนด์ คอนโดมิ้นียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 2, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น14
ห้องนอน1
ขนาด35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿514/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿108,285/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2173600

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,790,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿18,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.7%

รายละเอียดโครงการ

แซนด์ คอนโดมิ้นียม หรือ Sands Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 283 ยูนิต และอาคารสูง 27 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแซนด์ คอนโดมิ้นียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด283
  • จำนวนชั้นรวม27
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งแฟรี่สวีทวิลเลจ, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ12,000 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แซนด์ คอนโดมิ้นียม

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แซนด์ คอนโดมิ้นียม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
22
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿29,000/เดือน
฿5,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿25,000/เดือน
฿36,344/เดือน
ประหยัดไป ฿11,344 บาทต่อเดือน
฿6,500,000
฿7,177,940
ประหยัดไป ฿677,940 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ77 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
15
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿6,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54.75 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
10
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿1,950,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ24.66 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
ยูนิตอื่นให้เช่าใน แซนด์ คอนโดมิ้นียม
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿22,000/เดือน
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ34 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
25
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿29,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
7
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
22
แซนด์ คอนโดมิ้นียม

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿29,000/เดือน
฿5,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿3,590,000
฿3,968,853
ประหยัดไป ฿378,853 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
ปัญจ์ชาเล บูติค เรสซิเดนซ์ จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿4,400,000
฿5,057,470
ประหยัดไป ฿657,470 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ110 ม.2คอนโดพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา