คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ ใกล้ BTS ตลาดพลู
ราชพฤกษ์, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
ID: 2390581
฿2,110,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
25.91 ตรม.
ชั้น 8
฿81,436/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
800 ม. จาก BTS ตลาดพลู
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 25.91 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตธนบุรี ใกล้ BTS ตลาดพลูติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2014
- กล้องวงจรปิด
- ฟิตเนส
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
วันที่ลงรายการOctober 31, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด25.91 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿81,435/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2390581
รายละเอียดโครงการ
แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ หรือ Bangkok Horizon Ratchada-Thaphra เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 710 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
- โครงการแบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2014
- จำนวนยูนิตทั้งหมด710
- จำนวนชั้นรวม30
- ทำเลที่ตั้งราชพฤกษ์, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ
- สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ตลาดพลู
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา ท่าพระ
แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿2,266,000
แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿3,000,000
แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿2,179,000
แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ
ชอบ
ราชพฤกษ์, กรุงเทพ
฿2,200,000
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์ เพชรเกษม
ชอบ
บางหว้า, กรุงเทพ
฿2,490,000
฿2,724,761
ประหยัดไป ฿234,761 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เพ-ลา วุฒากาศ
ชอบ
ตลาดพลู, กรุงเทพ
฿2,120,000
฿2,169,438
ประหยัดไป ฿49,438 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม ท่าพระ
ชอบ
วัดท่าพระ, กรุงเทพ
฿2,250,000
฿2,277,850
ประหยัดไป ฿27,850 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ
ชอบ
วัดท่าพระ, กรุงเทพ
฿2,390,000
฿2,420,688
ประหยัดไป ฿30,688 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน