คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS สะพานตากสิน

คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

ID: 2324490
฿68,000/เดือน
฿26,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Luxurious living room with elegant decor and modern furnishings
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant decor and modern furnishings
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning night view of city skyline and river with festive lights and vibrant atmosphere.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 62 ตรม.
  • ชั้น 16th
  • ฿419,355/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,020 ม. จาก BTS สะพานตากสิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 62 ตารางเมตร ชั้น 16th, โครงการ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS สะพานตากสิน และ ใกล้ MRT หัวลำโพงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการAugust 13, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16th
ห้องนอน1
ขนาด62 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,096/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿419,354/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2324490

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿26,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿68,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    32
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.1%

รายละเอียดโครงการ

แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ หรือ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์ ณ ไอคอนสยาม เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 379 ยูนิต และอาคารสูง 70 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด379
  • จำนวนชั้นรวม70
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งคลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ12,252 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานตากสิน และ MRT หัวลำโพง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แมกโนเลียส์ วอเตอร์ฟรอนท์ เรสซิเดนซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • สระว่ายน้ำส่วนกลางแบบอินฟินิตี้
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
  • ที่จอดรถส่วนกลางแบบเปิดโล่ง
  • ที่จอดรถส่วนกลางมีหลังคา