คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว-วังหิน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2926470
฿16,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Modern living room with dining area and view into bedroom, featuring sleek furniture and air conditioning.
ภายในยูนิตModern living room with dining area and view into bedroom, featuring sleek furniture and air conditioning.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.37 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿657/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 24.37 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ แอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว-วังหิน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการMay 15, 2026
อัปเดตเมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด24.37 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿656/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926470

รายละเอียดโครงการ

แอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว-วังหิน หรือ Atmoz Palacio Ladprao-Wanghin เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 759 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แอสเซทไวส์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการแอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว-วังหิน
  • ผู้พัฒนาบริษัท แอสเซทไวส์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด759
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร4
  • ทำเลที่ตั้งลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ9,380 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว-วังหิน

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน แอทโมซ พาลาซิโอ ลาดพร้าว วังหิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว