คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโว สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์

สุรศักดิ์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2546017
฿20,000/เดือน
฿5,200,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ธ.ค. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern compact kitchen with washing machine and fridge in sleek apartment.
ภายในยูนิตModern compact kitchen with washing machine and fridge in sleek apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกMap showing location of Noble Revo near BTS Saphan Taksin and Chao Phraya River.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.72 ตรม.
  • ชั้น 19
  • ฿154,211/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก BTS สุรศักดิ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33.72 ตารางเมตร ชั้น 19, โครงการ โนเบิล รีโว สีลม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS สุรศักดิ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการJanuary 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น19
ห้องนอน1
ขนาด33.72 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿593/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿154,211/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2546017

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,200,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    22
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.6%

รายละเอียดโครงการ

โนเบิล รีโว สีลม หรือ Noble Revo Silom เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สีลม, บางรัก, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 319 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น
  • โครงการโนเบิล รีโว สีลม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด319
  • จำนวนชั้นรวม32
  • ทำเลที่ตั้งสุรศักดิ์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สุรศักดิ์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โนเบิล รีโว สีลม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.