คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42 ใกล้ BTS เอกมัย

สุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2445914
฿27,000/เดือน
฿6,700,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง พ.ย. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with stylish dining area and balcony view
ภายในยูนิตModern living room with stylish dining area and balcony view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern urban apartment complex with pool and green rooftop garden
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.2 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿175,393/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 320 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38.2 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ฟิตเนส
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการOctober 5, 2025
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด38.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿706/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿175,392/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2445914

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿6,700,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿27,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    21
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.8%

รายละเอียดโครงการ

โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42 หรือ Noble Ambience Sukhumvit 42 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 259 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการโนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42
  • ผู้พัฒนาบริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด259
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เอกมัย
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.