คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล โซโล ใกล้ ทองหล่อ

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2929045
฿8,250,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Stylish living room with modern decor, cozy seating, and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตStylish living room with modern decor, cozy seating, and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 70.49 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿117,038/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 70.49 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ โนเบิล โซโล ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2010
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • เตาบาร์บีคิว
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด70.49 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿117,037/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2929045

รายละเอียดโครงการ

โนเบิล โซโล หรือ Noble Solo เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2010 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 572 ยูนิต และอาคารสูง 24 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการโนเบิล โซโล
  • ผู้พัฒนาบริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2010
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด572
  • จำนวนชั้นรวม24
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ5,420 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โนเบิล โซโล

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.