คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โฟคัส แอท เพลินจิต ใกล้ BTS นานา

สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2785314
฿5,250,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
Modern living room with open layout and sleek kitchen design, featuring wooden flooring and large windows.
ภายในยูนิตModern living room with open layout and sleek kitchen design, featuring wooden flooring and large windows.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious rooftop pool with stunning city views in modern high-rise building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.78 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿109,879/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 400 ม. จาก BTS นานา

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 47.78 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ โฟคัส แอท เพลินจิต ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS นานา และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 3, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด47.78 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿109,878/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2785314

รายละเอียดโครงการ

โฟคัส แอท เพลินจิต หรือ Focus Ploenchit เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 132 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการโฟคัส แอท เพลินจิต
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด132
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS นานา และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โฟคัส แอท เพลินจิต

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน โฟคัส แอท เพลินจิต
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
โฟคัส แอท เพลินจิต

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿50,000/เดือน
฿11,290,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ70.76 ม.2400 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว