คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

ID: 2607682
฿3,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Bright empty room with wooden floor, air conditioning, and large window with curtains.
ภายในยูนิตBright empty room with wooden floor, air conditioning, and large window with curtains.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿145,417/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 830 ม. จาก BTS เซนต์หลุยส์

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 24 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • เตาไฟฟ้า
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • เซาว์น่า
  • ฟิตเนส
วันที่ลงรายการFebruary 2, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด24 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿145,416/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2607682

รายละเอียดโครงการ

ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร หรือ Knightsbridge Prime Sathorn เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 726 ยูนิต และอาคารสูง 43 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
  • ผู้พัฒนาบริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด726
  • จำนวนชั้นรวม43
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งถนนนราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,702 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เซนต์หลุยส์ และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.