คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

พระราม 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2097785
฿28,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with city view, featuring sleek TV setup and large windows for natural light.
ภายในยูนิตModern living room with city view, featuring sleek TV setup and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning high-rise building with panoramic city views and modern architecture.
แผนแม่บท
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตรม.
  • ชั้น 12
  • ฿875/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 450 ม. จาก MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 12, โครงการ ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการMay 1, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น12
ห้องนอน1
ขนาด32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿875/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2097785

รายละเอียดโครงการ

ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก หรือ LIFE Rama 4 - Asoke เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1237 ยูนิต และอาคารสูง 39 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไลฟ์ พระราม 4 - อโศก
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1237
  • จำนวนชั้นรวม39
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ8,830 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ไลฟ์ พระราม 4 อโศก