คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ ใกล้ ARL รามคำแหง

รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 2524307
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with stylish staircase and unique wall clock design.
ภายในยูนิตModern living room with stylish staircase and unique wall clock design.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from high-rise window with pool and modern architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตรม.
  • ชั้น 23
  • ฿118,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 950 ม. จาก ARL รามคำแหง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30 ตารางเมตร ชั้น 23, โครงการ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ใกล้ ARL รามคำแหงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องซักรีด
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการJanuary 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น23
ห้องนอน1
ขนาด30 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿566/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿118,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2524307

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,550,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿17,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.7%

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ หรือ Ideo New Rama 9 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 994 ยูนิต และอาคารสูง 24 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • โครงการไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด994
  • จำนวนชั้นรวม24
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ7,905.2 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดARL รามคำแหง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ไอดีโอ พระราม 9 ตัดใหม่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว