คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9

พระราม 9, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2626763
฿20,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with large windows and city view, featuring sleek furniture and elegant curtains.
ภายในยูนิตModern living room with large windows and city view, featuring sleek furniture and elegant curtains.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตรม.
  • ชั้น 20+
  • ฿455/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT พระราม 9

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตารางเมตร ชั้น 20+, โครงการ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT พระราม 9 และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการJanuary 8, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20+
ห้องนอน1
ขนาด44 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿454/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2626763

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 หรือ Ideo Mobi Rama 9 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 703 ยูนิต และอาคารสูง 28 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไอดีโอ โมบิ พระราม 9
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด703
  • จำนวนชั้นรวม28
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 9, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT พระราม 9 และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ไอดีโอ โมบิ พระราม 9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

พระราม 9, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2220 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12