คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ ใกล้ BTS แบริ่ง

บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

ID: 2377883
฿18,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.63 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿535/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 410 ม. จาก BTS แบริ่ง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33.63 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางนา ใกล้ BTS แบริ่งติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • กล้องวงจรปิด
  • ห้องสัมนา
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • สนามเด็กเล่น
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ร้านค้าใกล้เคียง
  • สระว่ายน้ำ
  • ลานจอดรถในร่ม
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการOctober 26, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด33.63 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿535/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2377883

รายละเอียดโครงการ

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์ หรือ Ideo Mobi Sukhumvit Eastpoint เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1165 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
  • ผู้พัฒนาบริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1165
  • จำนวนชั้นรวม32
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งบางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS แบริ่ง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.