คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร

สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2518041
฿13,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with cozy sofa and sleek appliances in bright apartment.
ภายในยูนิตModern living room with cozy sofa and sleek appliances in bright apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious residential pool area with modern architecture and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿325/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT สุทธิสาร

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 40 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ ไอวี่ รัชดา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT สุทธิสารติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการJanuary 1, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด40 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿325/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2518041

รายละเอียดโครงการ

ไอวี่ รัชดา หรือ Ivy Ratchada เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 416 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการไอวี่ รัชดา
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด416
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT สุทธิสาร
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอวี่ รัชดา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ไอวี่ รัชดา

สามเสนนอก, กรุงเทพ

฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2220 ม. จาก MRT สุทธิสารคอนโดพร้อมอยู่4
ถูกเช่าจนถึง MAR 2027
13
ไอวี่ รัชดา

สามเสนนอก, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ64 ม.2220 ม. จาก MRT สุทธิสารคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ถูกเช่าจนถึง MAR 2027
12
ไอวี่ รัชดา

สามเสนนอก, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2220 ม. จาก MRT สุทธิสารคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
ถูกเช่าจนถึง MAR 2027
15
ไอวี่ รัชดา

สามเสนนอก, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
มาเอสโตร 19 รัชดา 19 - วิภา

ดินแดง, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿15,246/เดือน
ประหยัดไป ฿246 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้540 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
5
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2440 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
17
อาร์ติซาน รัชดา

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44 ม.21,310 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
7
อีควิน๊อกซ์ พหล-วิภา

จอมพล, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2890 ม. จาก BTS ห้าแยกลาดพร้าวคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่34