คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2836216
฿72,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
SCR-20260429-lzox.png
ภายในยูนิตSCR-20260429-lzox.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58 ตรม.
  • ฿1,241/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 430 ม. จาก BTS ทองหล่อ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 58 ตารางเมตร, โครงการ ไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS ทองหล่อติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการApril 27, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด58 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,241/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2836216

รายละเอียดโครงการ

ไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ หรือ Hyde Heritage Thonglor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 311 ยูนิต และอาคารสูง 45 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ
  • ผู้พัฒนาบริษัท แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด311
  • จำนวนชั้นรวม45
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,072 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ทองหล่อ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ

• สระว่ายน้ำส่วนกลางบนดาดฟ้า
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ดิ เอส สุขุมวิท 36

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
฿77,599/เดือน
ประหยัดไป ฿2,599 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ73 ม.280 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่26
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ยูไนเต็ด ทาวเวอร์

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿75,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ152 ม.21,280 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
เดอะ ดิโพลแมท 39 พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿80,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ94 ม.2140 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
ริทึ่ม เอกมัย

เอกมัย, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ70 ม.2380 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21